Minggu, 07 Agustus 2011

* YOU BEEN SNAP* The work of my hand's " Miss FB" aka " Flora Bahati Lyimo's Photo's" ILIKUWA JUMAPILI ASUBUHI SAA 11.LONDON TIME. NILIPOAMSHWA KWA MZIKI WA CARNIVAL.07-O8-2011.WAS A HACKNEY ONE CARNIVAL DAY IN DALSTON" ONLY TO BE STOP BY THE POLICE "

WAVUMILIA KUONYESHA FURAHA USONI ,KUMBE MOYONI WANAUZUNI..THE HAND  OF CARE.WALOFIKA TIYARI KUUZA BIDHAA ZAO.JAMANI HAWA POLICE SIJUI WAKO VIPI , NDO WAMEWAVUNJIA WATU STAREHE ZAO LEO, BAADA YAKUAMRISHA CARNIVAL YA JANA KUFUNGWA ,KISA WANAOGOPA RIOT WALIOPO HUKO TOTTENHAM, MIMI NAONA KWAMBA POLICE WANAOGOPA WENYEWE KUFANYA KAZI YAO , NA KUJIRAHISISHIA KWA KUFUNGA ILI WASIWE NA KAZI NGUM YA

Tidak ada komentar:

Poskan Komentar