Rabu, 10 Agustus 2011

* YOU BEEN SNAP * YAWALETEENI WANAOTAFUTWA NA POLICE, WEZI ,MAJAMBAZI ,VIJIDUDU WACHAFUZI WA DUNIA." RIOT'S OF UK" KAMA UNAWAFAHAM ,PLS WAJULISHE POLICE,LAZIMA WAWE WATOTO WAFULANI AU JIRANI NA FULANI"

KWELI HILI JAMBO LIMENISIKITISHA SANA, RIOTS , WEZI ,VIJIDUDU WAHARIBIFU WADUNIA..LAZIMA WAWE JIRANI YAKO KAMA UNAMFAHAM YOYOTE HAPA AU NI MWANA PLS..WEWE WAAMBIE POLICE WALA USIMUULIZE CHOCHOTE, WAACHIE POLICE KAZI YAO, WACHARAZWE MPAKA WAJIHARIE, SI WAMESHAKUCHOSHA, SASA WAACHE WAFUNZE NA ULIMWENGU.HAYA MADUKA YANGEKUWA NI MOJA WAPO YA DUKA LAKO JE ? NA JE KAMA NI WEWE SASA HIVI HUNA KAZI NA

Tidak ada komentar:

Poskan Komentar