Senin, 25 Juli 2011

* YOU BEEN SNAP* MORE PHOTS OF MISS FB ,AKA" FLORA BAHATI LYIMO,AFIKA NYUMBANI KWA AMY WINEHOUSE KUHAKIKISHA KIFO CHAKE ON DAY TWO, BAADA YA KIFO CHAKE,KILICHOTOKEA NYUMBANI KWAKE JUMAMOSI 23-07-2011.LEO 24-07-2011 NI JUMAPILI YA KWANZA TANGU AFARIKI, KUMSALIA ROZARI NA KUIMVISHA PICHANI., NDICHO NILICHOONA MUHIM KWAKE LEO, R.I.P. AMY. I LOVE YOU NA SITAKAA NIKUSAHAU MILELE"

VIATU ,VIATU" SIJUI NIVAE VIATU GANI,KAZI KWELI KWELI"ROZARI NI MUHIM SANA , HASA KWA KINA MAMA/DADA, OMBENI SANA ,BIKIRA MARIA ATUHIMIZA TUSALI ROZARI NA KUZIBEBA KWENYE MABEGI YENU.JUST LIKE THE ONE IN MY HAND"ROZARI PICHANI IMEWEKWA NA MISS FB" aka ,FLORA BAHATI LYIMO.BAADA YA KUMSALIA NAYO TOKA NYUMBANI .R.I.P . AMY DEAR, MAMA MARIA KESHAPOKEA SALA ZANGU.I HOPE UTAPATA KUKUTANA NAE HUKO

Tidak ada komentar:

Poskan Komentar